Kayan ado na zinare da azurfa suna da matuƙar muhimmanci a rayuwar mutane, amma komai tsadarsu, yana kuma buƙatar mutane su yi masa cikakken bayani don ya nuna launinsa mai kyau. Duk da haka, akwai wani abu mai wahala a fannin sarrafa kayan ado, wato,walda ta laserYi taka tsantsan sosai lokacin da kake soda kayan, kuma kana buƙatar kyakkyawan gani.

Injin walda na Laser tabo na kayan adoAna amfani da shi galibi don gyara ramuka da ƙurajen walda na kayan ado na zinariya da azurfa. Walda tabo ta laser yana ɗaya daga cikin mahimman fannoni na amfani da fasahar sarrafa kayan laser. Zafin yana yaɗuwa cikin ciki ta hanyar watsa zafi, kuma ta hanyar sarrafa sigogi kamar faɗi, kuzari, ƙarfin kololuwa da maimaita mitar bugun laser, ana narkar da kayan aikin don samar da takamaiman wurin narkewa. Saboda fa'idodinsa na musamman, an yi amfani da shi cikin nasara a sarrafa kayan ado na zinariya da azurfa da walda na ƙananan sassa.

Injin walda na laserYa ƙunshi galibin na'urorin laser, samar da wutar lantarki da sarrafawa, injin sanyaya, jagorar haske da mai da hankali, da kuma lura da na'urorin binocular stereomicroscopic. Yana da ƙaramin tsari da ƙaramin girma. Ana iya saita ƙarfin Laser, mitar bugun jini da faɗin bugun jini ta hanyar kwamitin sarrafawa. Wutar lantarki tana ɗaukar tsarin aljihun tebur, wanda yake da sauƙin cirewa, don haka kayan aikin suna da sauƙin aiki da kulawa. Babu buƙatar cike solder, babban saurin walda, ingantaccen hulɗa, ƙaramin nakasa na kayan aiki, kyakkyawan tsari.
Kayan ado Laser tabo waldi na'ura fasali:
●Ana iya daidaita kuzari, faɗin bugun jini, mita, girman tabo, da sauransu ta hanyoyi daban-daban don cimma tasirin walda daban-daban. Ana daidaita sigogi ta hanyar levers a cikin ɗakin da aka rufe, masu sauƙi kuma masu inganci.
●Amfani da ramin tattarawa na yumbu da aka shigo da shi daga Burtaniya, wanda ke da juriya ga tsatsa, zafin jiki mai yawa, da kuma ingantaccen juyar da wutar lantarki ta hanyar amfani da hasken rana.
●Yin amfani da tsarin shawa mai inganci a duniya don kawar da ƙaiƙayi a ido yayin lokutan aiki.
●Tare da iya aiki na tsawon awanni 24, dukkan injin yana da ingantaccen aiki kuma ba ya buƙatar gyara cikin awanni 10,000.
● Tsarin da aka tsara wa ɗan adam, daidai da yanayin aiki, yana aiki na dogon lokaci ba tare da gajiya ba.
Ganin yadda kayan ado na zinare da azurfa a kasuwa ke ƙara yin laushi da laushi, matsaloli kamar karyewa da karyewa galibi suna faruwa yayin samarwa ko sakawa.gyaran kayan adosau da yawa yana buƙatar fasahar walda ta laser.Injin walda na Laser na kayan adosun taka muhimmiyar rawa a kasuwar wannan masana'antar. Saboda yawan kayan ado na ƙarfe masu laushi, ana kammala ayyuka da yawa ta hanyar fasahar walda ta laser mai inganci.
To me yasa kayan ado ke amfani da injin walda na laser? Ta yaya ya bambanta da sana'o'in gargajiya?
Tsarin samar da kayan ado na gargajiya shine a narke ƙarfen a zafin jiki mai yawa, sannan a haɗa shi da na'urar haƙowa. Wannan tsarin walda sau da yawa yakan haifar da ƙonewar baƙi a cikin kayan ado, wanda ba za a iya cire shi gaba ɗaya ba ko da bayan an goge shi daga baya, kuma wani lokacin yana haifar da kayan ado na asali da kansa. Hasken yana raguwa, wanda hakan ke shafar kyawun kayan ado sosai. Don matsalolin da aka fuskanta a fannin sarrafa kayan ado ko gyaran walda ta laser,na'urar walda ta Laser kayan adozai iya magance matsalar cikin sauƙi da sauri. Yana nufin daidaita wurin haske a wurin walda kayan ado kamar zinariya da azurfa, faɗaɗa yankin walda ta hanyar ramin lura, da kuma aiwatar da aikin a wurin da za a sarrafa walda tabo.

Mene ne fa'idodin amfani da fasahar walda tabo ta laser a fannin sarrafa kayan ado da gyara su?
Ainihin, walda tabo ta laser wani nau'in walda ne na yanayin zafi, wanda ke da ƙaramin tasirin zafi akan kayan ado, ƙananan haɗin solder, kuma ba zai gurɓata wasu sassa ba. Wannan fa'idar kuma ana amfani da ita sosai a cikin walda na daidaitattun sassan walda. Bugu da ƙari, wannan fasaha za ta kuma yi aiki tare da tsarin sarrafawa don inganta aikin aiki mai kyau na injin da kayan aiki. Tana iya sarrafa mita da ƙarfin haske don tabbatar da tasirin walda na tsari ko cikakkun bayanai masu rikitarwa, haɓaka daidaiton aikin walda, da kuma guje wa walda na gargajiya akan jikin ɗan adam. lalacewar ido.
Idan kana son ƙarin koyo game da injin walda na laser, ko kuma kana son siyan mafi kyawun injin walda na laser a gare ka, da fatan za a bar saƙo a gidan yanar gizon mu kuma a aiko mana da imel kai tsaye!

Lokacin Saƙo: Nuwamba-26-2022




