Tsaftace Laser galibi don kawar da abubuwan da ke sama kamar tsatsa, shafi da mai a saman samfurin ta hanyar lalatawar yanayin zafi mai saurin gaske da katakon Laser ke haifarwa a saman samfurin. Laser tsaftacewa inji ne kore, makamashi-ceton da high-ingancin masana'antu makamin da ke amfani da high-makamashi-yawan Laser katako to irradiate saman na workpiece to nan take ƙafe ko kwasfa da datti, tsatsa ko shafi a saman, game da shi samun mai tsabta, kore, makamashi-ceton da high-inganci aikace-aikace masana'antu. Cire tsatsa, kawar da oxides, tabon mai, tabo mai da ragowar samfur, maidowa da adana kayan tarihi, da sauransu.
● Ƙananan Girma: Wannan na'ura mai tsaftacewa ta Laser mai ɗaukar hoto an tsara shi na musamman a cikin amfani da hannu. A total size ne 32 * 13 * 28cm, tare da nauyi ne 8kg / 12.5kg, sanye take da rike, sa shi saukaka don ɗauka;
● Ƙananan bindigar cire tsatsa na Laser, wannan 50W 100 watt Laser mai cire tsatsa mai girman guntun guntun ƙarami ne kuma haske, wanda zai iya aiki na dogon lokaci ba tare da wata taya ba. 100w Laser tsaftacewa kai yana da sauƙin amfani, ana iya amfani da nauyi mai nauyi na tsawon sa'o'i;
● Wide kewayon abu applicability, da 100w tsaftacewa Laser ne m da ingantaccen aikace-aikace zuwa iri-iri na masana'antu sarrafa al'amuran;
● Ƙananan buƙatun don yanayin aiki don 100w fiber Laser tsaftacewa na'ura, yana da lafiya kuma barga ba tare da kulawa ba;
● 100 watt mai tsabtace laser ba amfani da kayan aiki ba, tsawon rayuwar sabis;
● Za ka iya zaɓar 100 watt tsatsa Laser madaidaicin wuri, da madaidaicin girman don tsaftacewa.
Samfura | Saukewa: FL-P50 | Saukewa: FL-P100 | Saukewa: FL-P200 |
Ƙarfin Laser | 50W | 100W | 200W |
Hanya mai sanyaya | Sanyaya iska | Sanyaya iska | Sanyaya iska |
Tsayin Laser | 1064nm ku | 1064nm ku | 1064± 5nm |
Pulse Energy | 0.8mJ | 1mJ ku | 1.5mJ |
Tsawon Fiber | 3m | 3m | 3m |
Girma | 32*13*28cm | 38*16*28cm | 45*16.3*33.9cm |
Nauyi | 8kg | 12.5kg | 18kg |
Zabuka | Mai ɗaukar nauyi | Mai ɗaukar nauyi | Mai ɗaukar nauyi |
Faɗin katako | 10-100 mm | 10-100 mm | 10-100 mm |
Zazzabi | 5-40 ℃ | 5-40 ℃ | 5-40 ℃ |
Wutar lantarki | Matsayi guda ɗaya AC 220V,50/60HZ | Matsayi guda ɗaya AC 220V,50/60HZ | Matsayi guda ɗaya AC 220V,50/60HZ |
Nauyin kai na Laser (Kg) | <1.5 | <1.5 | <1.5 |
Kewayon Laser head scan (mm*mm) | 100*100 | 100*100 | 100*100 |
Tsawon kai na Laser (mm) | 160, 254 | 160, 254 | 160, 254 |
An yi amfani da chassis tare da madaidaicin madauri, ana iya ɗaukar madauri a kan kafada, kuma hannayensu suna 'yantar da su; Baturi na waje, ƙaƙƙarfan motsi;
Tsabtace hannun hannu, keɓantaccen mini Laser shugaban, mai ɗorewa kuma ba gajiyawa, sassauƙa da dacewa;
Kyakkyawan bayanai, wasu sigogi sun fi karfi fiye da 200W na'ura mai sanyaya Laser mai tsaftacewa mai tsabta, ingantaccen tsaftacewa;
Tsarin yana da karko, mai sauƙin sarrafawa, kuma yana da rayuwar sabis har zuwa sa'o'i 50,000, wanda yake da tsada;
Babban madaidaicin tsaftacewa, mai sarrafa matakin nano, babu lalacewa ga ma'aunin;
Green da kare muhalli, babu gurɓataccen gurɓataccen yanayi
Laser tsaftacewa taka muhimmiyar rawa a da yawa filayen da aka yi amfani da mota masana'antu, semiconductor wafer tsaftacewa, daidai sassa aiki da kuma masana'antu, soja kayan aikin tsaftacewa, gina waje bango tsaftacewa, al'adu relics kariya, kewaye hukumar tsaftacewa, daidaici sassa aiki da kuma masana'antu, da ruwa crystal nuni tsaftacewa. , Cire sauran abubuwan taunawa da sauran abubuwa na iya taka muhimmiyar rawa.