A halin yanzu,injin walda na Laser da hannusuna da shahara sosai a masana'antar walda, kuma farashin injunan walda na laser suma ba su daidaita ba. Farashin ya fi sauran kayan walda tsada. Tabbas, akwai kuma waɗanda suka fi araha. Shin ya fi kyau a yi tsada? Ta yaya za mu iya siyan kayan aiki masu kyau da kuɗi iri ɗaya? Bari mu koyi game da bayanan da suka dace game da siyekayan aikin injin walda na laser na hannu.
Siffofin samfurin kayan aikin injin walda na Laser na hannu sune kamar haka:
1. Kan walda mai riƙe da hannu yana maye gurbin hanyar gani da aka gyara a baya, wadda ta fi sassauƙa da dacewa, tana gane walda mai nisa ta laser, kuma tana shawo kan iyakancewar sararin tafiya na bencin aiki;
2. Kan walda mai riƙe da hannu yana da sauƙi kuma mai sassauƙa, mai sauƙin aiki, kuma yana haɗuwa da walda a kusurwoyi da matsayi daban-daban;
3. Kan walda na hannu za a iya sanye shi da zare mai haske na mita 5/10m/15m da aka shigo da shi daga waje, wanda yake da sassauƙa kuma mai dacewa da walda ta waje;
4. Ana amfani da matsayin infrared don daidaita matsayi na kan walda da kuma tabbatar da matsayi yayin walda. Matsayin walda ya fi daidai kuma dinkin walda ya fi kyau;
5. Zurfin walda yana da girma kuma walda tana da ƙarfi;
6. Ba abu ne mai sauƙi a canza siffar ba, yana da sauƙin niƙawa da gogewa, wanda ke magance matsalolin ingancin walda kamar shigar walda da ƙurajen walda da ke faruwa a walda ammonia.
Waɗannan siffofi kuma su ne dalilan da yasainjunan walda na hannusuna da farin jini sosai.
Wasu bayanai da ya kamata ku sani lokacin siyan kayan aikin walda na laser na hannu:
Mataki na farko, kana buƙatar sanin nau'ikanInjin walda na lasersuna nan.
Akwai nau'ikan injunan walda na laser guda biyu, na atomatik da na hannu.
Daga cikin na'urorin atomatik, akwai haɗin axis huɗu.na'urar walda ta Laser ta atomatikan yi shi bisa ga buƙatun tsari daban-daban,
Injin walda na laser mai amfani da fiber optic optic, injin walda na laser galvanometer mai amfani da fiber optic optic, da sauransu.
Daga cikin waɗanda aka yi amfani da su, an yi injin walda na laser mold bisa ga buƙatun sarrafawa daban-daban,
Injin walda na Laser kayan ado, na musammanInjin walda na Laserdon haruffan talla, da sauransu.
A mataki na biyu, kana buƙatar fayyace nau'in samfurin da kake son sarrafawa,
Sannan zaɓi injin walda na laser da ya dace bisa ga buƙatun fasahar sarrafa kayanka da nau'ikan samfura.
Lokacin siyan kayan aiki, dole ne ka fahimci manyan kayan aikin da suka dace. Yana da matuƙar muhimmanci ka sayi wanda ya dace fiye da siyan wanda ya dace. Kafin ka saya, za ka iya gaya wa mai samar da kayan kauri na kayan da kake buƙatar walda, sannan ka nemi su ba da shawarar ƙarfin injin da ya dace da kai. Kuma ka tambaye su ko suna da bidiyo na nunin walda da ya dace, don ya dace ka tabbatar da tasirin walda.
Mataki na uku shine a zaɓi injin walda na laser mai dacewa bisa ga nau'in samfurin ku, fasahar sarrafawa da buƙatun sarrafawa.
Bayan mun tantance nau'in injin walda na laser da za mu saya, muna buƙatar zaɓar masana'antar injin da ta dace.
Za ka iya samun su a gida, ko kuma a yanar gizo. Lokacin neman su, dole ne ka fahimci garantin da kuma bayan siyar da su.na'urar walda ta laser da hannu a lokacin hailaLokacin siyan kayan aiki, dole ne ku fahimci garantin bayan siyarwa. Gabaɗaya, garantin yawanci yana ɗaukar shekara ɗaya zuwa biyu, kuma gyara kyauta ne a cikin lokacin garanti mai inganci. Mutane da yawa masu amfani ba sa yin watsi da wannan batu lokacin siyan kayan aiki. Ba za a iya samun ƙwararrun ma'aikatan bayan siyarwa don gyara daga baya ba, kuma akwai ƙarin kuɗin amfani. Ya kamata a kula da wannan kafin siyan. Ga waɗanda ba za su iya samar da ayyukan gida ba, ya kamata a tabbatar ko ana tallafawa sabis na bayan siyarwa ta yanar gizo.
A ƙarshe, a ƙayyade wace samfur za a saya bisa ga ƙarfin mai samar da kayayyaki, yanayin masana'anta, kwatanta farashi, da kuma kwatanta sabis bayan sayarwa.

Dangane da na'urar, kowa yana mai da hankali kan farashin. Akwai abubuwa da dama da ke shafar farashin kayan aikin Laser da ya kamata a yi la'akari da su.:
1. Yawan samar da samfurin: gami da adadin da za a yi walda kowace rana, da kuma irin tsarin walda da ake buƙata.
2. Ka duba tasirin kayayyakin da ayyukan ɗayan ɓangaren, da kuma ko suna da kyau.
3. Lokacin kwatanta farashi, duba cikakkun sigogi na na'urar: iko, tsari, aiki, da sauransu.
4. Sabis na kayan aiki bayan sayarwa: Wannan yana da matuƙar muhimmanci. Babu wani kayan aiki da ba ya taɓa lalacewa, kuma dole ne a yi la'akari da lokacin amsawar da masana'anta ke bayarwa bayan sayarwa.
Idan kana son ƙarin koyo game da walda ta laser, ko kuma kana son siyan mafi kyawun injin walda ta laser a gare ka, da fatan za a bar saƙo a gidan yanar gizon mu kuma a aiko mana da imel kai tsaye!
Lokacin Saƙo: Disamba-19-2022




