• kai_banner_01

Karfe Laser Cutter Welder sassa

Karfe Laser Cutter Welder sassa

Kamfanin Fortune Laser yana ƙira da ƙera dukkan na'urorin yanke laser na ƙarfe, na'urorin walda na laser, na'urorin alamar laser da na'urorin tsaftacewa na laser. Haka kuma za mu iya samar da sassan na'urorin laser kamar yadda abokan ciniki ke buƙata.

Ana amfani da tushen laser na Maxphotonics fiber sosai don injunan alama na laser, injunan walda na laser, injunan yanke laser, injunan sassaka laser, injunan tsaftacewa na laser, da injunan bugawa na 3D.

Tushen Laser don Injin Yanke Laser

Muna aiki kafada da kafada da manyan kamfanonin samar da Laser na injinan yanke laser, injinan walda na laser, injinan alama na laser da injinan tsaftacewa na laser, don biyan buƙatun abokan ciniki da kasafin kuɗi daban-daban. Waɗannan samfuran sun haɗa da Raycus, Maxphotonics, IPG, JPT, RECI, da sauransu.

Kan Yankan Laser don Injinan Yankan Laser na Karfe

Kan Yankan Laser don Injinan Yankan Laser na Karfe

Fortune Laser tana aiki kafada da kafada da wasu daga cikin manyan kamfanonin kera kawunan laser, ciki har da Raytools, OSPRI, WSX, Precitec, da sauransu. Ba wai kawai za mu iya saita injinan da kan yanke laser bisa ga buƙatun abokan ciniki ba, har ma za mu iya samar da kan yanke laser kai tsaye ga abokan ciniki idan ana buƙata.

Sayayya Kai Tsaye da Isarwa Mai Sauri

Kayayyakin gyara na gaske da Garanti Mai Inganci

Tallafin Fasaha Idan Akwai Shakka Ko Matsala

Manyan nau'ikan kawunan walda na laser da muke amfani da su don injunan walda galibi sune OSPRI, Raytools, Qilin, da sauransu. Haka kuma za mu iya samar da walda na laser kamar yadda abokan ciniki ke buƙata.

Kayan Ado Mini Spot Laser Welder 60W 100W

Manyan nau'ikan kawunan walda na laser da muke amfani da su don injunan walda galibi sune OSPRI, Raytools, Qilin, da sauransu. Haka kuma za mu iya samar da walda na laser kamar yadda abokan ciniki ke buƙata.

Injin sanyaya ruwa na CWFL-1500 wanda S&A Teyu ta ƙirƙiro an ƙera shi musamman don amfani da laser na fiber har zuwa 1.5KW. Wannan injin sanyaya ruwa na masana'antu na'urar sarrafa zafin jiki ce wacce ke ɗauke da da'irori biyu masu zaman kansu a cikin fakiti ɗaya.

Tsarin Sanyaya Laser don Injin Yanke Laser

Injin sanyaya ruwa na CWFL-1500 wanda S&A Teyu ta ƙirƙiro an ƙera shi musamman don amfani da laser na fiber har zuwa 1.5KW. Wannan injin sanyaya ruwa na masana'antu na'urar sarrafa zafin jiki ce wacce ke ɗauke da da'irori biyu masu zaman kansu a cikin fakiti ɗaya. Saboda haka, ana iya samar da sanyaya daban daga injin sanyaya guda ɗaya kawai don laser ɗin fiber da kan laser, wanda ke adana sarari da farashi mai yawa a lokaci guda.

Masu sarrafa zafin jiki na dijital guda biyu na mai sanyaya sune desi

Manyan Sassan Injin Yanke Laser na Fiber?

Injin yanke laser ɗin fiber ya ƙunshi janareta na laser, kan yankewa, haɗakar watsa haske, teburin kayan aikin injin, tsarin sarrafa lambobi na kwamfuta da tsarin sanyaya.

Na'urar Yanke Laser Karfe ta Fortune Laser

Janareta na Laser

Injin janareta na laser wani bangare ne da ke samar da hasken laser. Don yanke ƙarfe, ana amfani da injinan laser na fiber a halin yanzu. Saboda yanke laser yana da buƙatu masu yawa ga tushen hasken laser, ba duk lasers ne suka dace da tsarin yankewa ba.

Yanke Kan

Kan yankewa galibi ya ƙunshi bututun ƙarfe, ruwan tabarau mai mayar da hankali da tsarin bin diddigin mayar da hankali.

1.bututun ƙarfe: Akwai nau'ikan bututu guda uku da aka saba gani a kasuwa: layi ɗaya, mai haɗuwa da kuma mai siffar mazugi.

2.Gilashin mayar da hankali: mayar da hankali kan kuzarin hasken laser kuma ya samar da wurin haske mai yawan kuzari. Gilashin mai mayar da hankali matsakaici da tsayi ya dace da yanke faranti masu kauri, kuma yana da ƙarancin buƙatu don kwanciyar hankali na tsarin bin diddigi. Gilashin mai mayar da hankali gajere ya dace ne kawai don yanke faranti masu siriri. Irin wannan tsarin bin diddigi yana da babban buƙata akan kwanciyar hankali, kuma buƙatar ƙarfin fitarwa na laser ya ragu sosai.

3.Tsarin bin diddigin mayar da hankali: Tsarin bin diddigin mayar da hankali gabaɗaya ya ƙunshi kan yanke mai da hankali da tsarin firikwensin bin diddigi. Kan yanke ya haɗa da mayar da hankali kan jagorar haske, sanyaya ruwa, hura iska da sassan daidaitawa na inji. Firikwensin ya ƙunshi ɓangaren ji da ɓangaren sarrafa ƙarawa. Tsarin bin diddigi ya bambanta gaba ɗaya bisa ga abubuwan ji daban-daban. A nan, akwai nau'ikan tsarin bin diddigi guda biyu, ɗaya shine tsarin bin diddigin firikwensin mai ƙarfin aiki, wanda kuma aka sani da tsarin bin diddigin mara hulɗa. ɗayan kuma shine tsarin bin diddigin firikwensin mai inductive, wanda kuma aka sani da tsarin bin diddigin lamba.

Kayan Aikin Isarwa na Laser Beam

Babban ɓangaren kayan isar da haske shine madubi mai haske, wanda ake amfani da shi don jagorantar hasken laser zuwa ga alkiblar da ake buƙata. Yawanci ana kare na'urar haske ta hanyar murfin kariya, kuma ana wuce iskar gas mai tsafta don kare ruwan tabarau daga gurɓatawa.

Teburin Kayan Aikin Inji

Teburin kayan aikin injin ya ƙunshi gadon auna nauyi da ɓangaren tuƙi, wanda ake amfani da shi don cimma ɓangaren injin na motsi na X, Y, da Z axis, kuma ya haɗa da teburin yankewa.

Tsarin CNC

Tsarin CNC zai iya sarrafa motsin kayan aikin injin zuwa gax ɗin X, Y, da Z, da kuma iko, gudu da sauran sigogi yayin yankewa.

Tsarin Sanyaya

Tsarin sanyaya galibi injin sanyaya ruwa ne don sanyaya janareta na laser. Misali, saurin canza hasken lantarki na laser shine kashi 33%, kuma kusan kashi 67% na makamashin lantarki ana mayar da shi zafi. Domin tabbatar da aikin kayan aiki yadda ya kamata, injin sanyaya yana buƙatar rage zafin dukkan injin ta hanyar sanyaya ruwa.

Manyan Sassan Injin Yanke Laser na Fiber?

Tare da ci gaba da inganta buƙatun fasaha na mutane, walda ta gargajiya ba za ta iya biyan buƙatun abokan ciniki ba. Fitowar sabuwar ƙarni na injunan walda ta laser ya haɓaka ci gaban fasahar walda, kuma faɗin aikace-aikacen da masana'antu ya ƙara faɗaɗa. Don haka, waɗanne sassa ake buƙata don yin injin walda na laser.

Injin walda na CW na fiber optic fiber na Fortune Laser ya ƙunshi jikin walda, teburin aiki na walda, na'urar sanyaya ruwa da tsarin sarrafawa da sauransu.

Laser

Akwai manyan nau'ikan laser guda biyu don walda na laser: Laser gas na CO2 da Laser mai ƙarfi na YAG. Mafi mahimmancin aikin laser shine ƙarfin fitarwa da ingancin hasken rana. Tsawon laser na CO2 yana da kyakkyawan ƙimar sha ga kayan da ba na ƙarfe ba, yayin da ga ƙarfe, tsawon laser na YAG yana da babban ƙimar sha, wanda ke da matuƙar amfani ga walda na ƙarfe.

 

Tsarin mayar da hankali kan katako

Tsarin mayar da hankali kan hasken laser wani bangare ne na sarrafa laser da na gani, wanda yawanci ya kunshi ruwan tabarau da dama. Tsarin mayar da hankali kan hasken haske da siffofi daban-daban: tsarin madubi mai siffar parabolic, tsarin madubi mai siffar plane, tsarin madubi mai siffar sphere.

 

Tsarin watsa katako

Ana amfani da tsarin watsa hasken wuta don watsawa da fitar da hanyoyin laser, ciki har da faɗaɗa hasken wuta, sarrafa hasken wuta, rarraba makamashin hasken wuta, watsa madubi, watsa hasken fiber na gani, da sauransu.

 

Tsarin gas da bututun ƙarfe na kariya

Ana buƙatar a kare walda ta laser da baka da iskar gas mai aiki da iskar gas domin hana iskar shaka da gurɓata iska. Walda ta laser tana buƙatar kariyar iskar gas. A cikin tsarin walda ta laser, ana fitar da waɗannan iskar gas zuwa yankin hasken laser ta hanyar bututun ƙarfe na musamman don cimma tasirin kariya.

 

Kayan aiki

Ana amfani da na'urar walda ta Laser musamman don gyara kayan aikin walda, kuma a sa a iya loda su akai-akai kuma a sauke su, a maimaita matsayi, don sauƙaƙe walda ta Laser ta atomatik, saboda haka, na'urar walda tana ɗaya daga cikin mahimman kayan aiki a cikin samar da walda ta Laser.

 

Tsarin lura

Gabaɗaya, injin walda na laser yana buƙatar a sanya masa tsarin lura, wanda zai iya yin duban kayan aikin a ainihin lokaci, wanda ake amfani da shi don sauƙaƙe wurin da ya dace lokacin shirye-shiryen hanyoyin walda da kuma duba tasirin walda yayin aikin walda. Gabaɗaya, yana da tsarin nuni na CCD ko na'urar hangen nesa.

 

Tsarin sanyaya

Tsarin sanyaya yana ba da aikin sanyaya ga janareta na laser, gabaɗaya yana da na'urar sanyaya zagayawa ruwa mai ƙarfin 1-5 hp, (galibi don injin walda na laser mai murabba'i)

 

Kabad, kwamfutocin masana'antu

Baya ga kayan haɗin da ke sama, injin walda na laser ya haɗa da kayayyaki, ginshiƙai, na'urorin galvanometers, ruwan tabarau na filin, direbobin volt huɗu, allunan, ƙarfin walda ko yankewa, benci na aiki, maɓallan wutar lantarki daban-daban da na'urorin sarrafawa, tushen iska da ruwa. Ya ƙunshi kwamitin aiki da na'urar sarrafa lambobi.

Yadda Ake Zaɓar Injin Yanke Laser Mai Dacewa Da Ya Dace Da Kasuwancinku?

Menene Aikace-aikacen Injin Yanke Karfe na Fiber Laser?

Mene ne Bambancin da ke tsakanin Yanke Laser na Fiber, Yanke CO2 da Yanke Plasma na CNC?

Wadanne Kasuwanci Zan Iya Tsammani Daga Kayan Aikin Yanke Laser da Laser Welding?

Babban Abubuwan da ke Shafar Ingancin Yanke Laser na Karfe.

Inganci Da Farko, Amma Farashi Yana Da Muhimmanci: Nawa Ne Kudin Injin Yanke Laser?

Me kuke buƙatar sani game da Injinan Yanke Laser na Tube?

Tambaye Mu Farashi Mai Kyau Yau!

TA YAYA ZA MU IYA TAIMAKA A YAU?

Da fatan za a cike fom ɗin da ke ƙasa kuma za mu dawo muku da wuri-wuri.

gefe_ico01.png