• kai_banner_01

Injin Yanke Laser da Takarda Mai Amfani Biyu

Injin Yanke Laser da Takarda Mai Amfani Biyu

Injin yanke laser na Fortune Laser mai amfani biyu da bututun fiber laser zai iya yanke nau'ikan kayan aiki guda biyu akan kayan aiki iri ɗaya. Yana iya yanke faranti na ƙarfe da bututu (gami da bututun murabba'i, bututun zagaye, ƙarfe na tashar, ƙarfe na kusurwa, da sauransu). Inji ɗaya mai ayyuka da yawa, aiki mai tsada, tsarin sarrafa yanke bututu na ƙwararru, babban daidaito, cikakken aiki, sauƙin amfani, aiki mai sauƙi, ya dace da cikakkun masana'antu da masana'antu.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Babban Tauri Mai Ingantaccen Gadon Lathe

● Tsarin kera kayayyaki na tsawon kwanaki 30, maganin rage zafi mai zafi don kawar da dinkin walda da damuwa a kan gado;

● Maganin tsufa na girgiza na awanni 72, ƙarfi mai yawa, tauri, ƙarfin juriya;

● Farantin ƙarfe mai tsarki mai kauri na 10mm, babban chassis.

Tsarin Yanke Takarda da Tube na Ƙwararru

● Tsarin Yanke Laser na Cypcut

● Hulɗar ɗan adam da injin da ta fi dacewa da mai amfani;

● Mai sauƙi, mai araha, mai amfani kuma mai dacewa;

● Haɗakarwa sosai kuma mai hankali sosai tare da karanta fayiloli, ƙira, fitarwa da sarrafa sarrafawa gaba ɗaya.

Tsarin Hulɗar Pneumatic

Tsarin matsewa na gaba da na baya yana da sauƙi don shigarwa, adana aiki, kuma babu lalacewa da tsagewa. Tabbatar da daidaiton ciyarwa da yankewa; Daidaita cibiyar ta atomatik, wanda ya dace da bututu daban-daban, saurin juyawa na chuck mai girma, zai iya inganta ingancin sarrafawa.

Shugaban Yankan Laser Mai Mayar da Hankali Kai

● Mai mayar da hankali ta atomatik. Mai mayar da hankali ta atomatik da ci gaba da aiki, yanke faranti na kauri da kayan aiki daban-daban ta atomatik, 'yantar da hannunka da inganta ingancin yankewa;

● Tsarin sanyaya ruwa mai ginawa biyu na iya tabbatar da yawan zafin da ke tattare da haɗuwa da abubuwan da ke mai da hankali, kuma yana magance matsalar wargajewar zafi daidai.

● Ingantaccen tsarin gani, santsi da ingantaccen tsarin iska, ba ya ƙara tsayawa saboda tsatsa;

S&A Masana'antar Ruwa Mai Sanyaya Ruwa

● Daidaita zafin jiki ta atomatik bisa ga yanayin aiki daban-daban, babu buƙatar canza sigogin saituna;

● Yanayin sarrafawa mai amfani da zafin jiki mai hankali don biyan buƙatu daban-daban na na'urar laser fiber da na gani;

● Kariyar ƙararrawa da yawa;

Sigogin Inji

Samfuri

FL-ST3015

Aikin yanki / Tsawon bututu

3050*1530mm/ 6000mm

Ƙarfin X axis

1530mm

Juyawar Y axis

3050mm

Juyawar axis ta Z

315mm

Diamita na bututu

20-220mm

Daidaito

Daidaiton matsayi na X, Y axis

0.05mm

 

Daidaiton sake saita matsayi na X, Y axis

0.03mm

Gudu

Kusurwar juyawa ta axis ta W

n*360

 

Matsakaicin saurin juyawa na axis na W

80rpm/min

 

Matsakaicin gudun gudu na X, Y axis

80m/min

 

Matsakaicin saurin gudu a cikin axis na W

50m/min

 

Matsakaicin saurin gudu na X, Y axis

0.8G

Tushen wutan lantarki

Mataki

3

 

Ƙarfin wutar lantarki mara iyaka

380V

 

Mita

50/60Hz

Jikin injin

Matsakaicin nauyin aiki

500kg

 

Nauyin jiki

5000kg

 

Girman (L*W*H)

4450*2290*1920mm
(T: 8400*726mm)

Ƙarfin Laser

1000w/ 1500w/ 2000w/ 3000w

Zabin teburin aiki

4000*1500mm/ 6000*1500mm

Tsawon bututu na zaɓi

3000mm

Nunin Samfura

Tambaye Mu Farashi Mai Kyau Yau!

Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi
gefe_ico01.png