• kai_banner_01

Na'urar Zane Mai Ɗauki ta Desktop 5030 60W Autofocus Co2 Laser Yankan Injuna

Na'urar Zane Mai Ɗauki ta Desktop 5030 60W Autofocus Co2 Laser Yankan Injuna

● Ƙaramin girma tare da aikin mayar da hankali kai tsaye

● Kan yankewa yana da sauƙi kuma ana iya shigar da teburin juyawa

● Tare da sanya jan haske da kuma motar servo

● Yana aiki gaba ɗaya ba tare da intanet ba kuma kebul na USB

● Aikin allon taɓawa na injin

● Tsarin da aka haɗa gaba ɗaya


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Manhajar aikin injin yankan CO2 Laser

Ana watsa hasken laser ɗin kuma ana mai da hankali kan saman kayan ta hanyar na'urar gani, kuma kayan da ke wurin aiki na hasken laser mai yawan kuzari suna tururi cikin sauri don samar da ramuka. Yi amfani da kwamfuta don sarrafa na'urar xy don tuƙi kan laser ɗin don motsawa da sarrafa canjin laser bisa ga buƙatun. An adana bayanan hoton da software ke sarrafawa a cikin kwamfutar ta wata hanya. Lokacin da aka karanta bayanan daga kwamfutar a jere, kan laser ɗin zai motsa tare. Duba layi da gaba ta layi daga hagu zuwa dama da kuma daga sama zuwa ƙasa tare da hanyar duba. Duk lokacin da aka duba maki "1", ana kunna laser ɗin, kuma lokacin da aka duba maki "0", ana kashe laser ɗin. Ana yin bayanan da aka adana a cikin kwamfutar a cikin binary, wanda ya yi daidai da yanayi biyu na maɓallin laser.

Na'urar Yanke Laser ta Fortune Laser Co2 Sigogi na Fasaha

Samfuri

FL-5030

Ƙarfin Laser

60W

Hanya Mai Sanyaya

Sanyaya Ruwa

Tsawon Laser

1064nm

Rayuwar Laser

>90000h

Mayar da hankali ta atomatik

Ee

Wurin Aiki

500*300mm

Gudun Aiki

400mm/s

Daidaiton Matsayi

0.025mm

Nisa Tafiya ta Z-axis

25mm

Kauri na Wurin Aiki

Matsakaicin 22mm

Kauri Yankewa

15mm itacen basswood

Haɗi

Kebul, Ethernet, Wi-Fi

Software

RDWorksV8

Sarrafa Aiki

Allon taɓawa, Manhajar Wayar hannu, Manhajar Kwamfuta

Tsarin Fayil da Aka Goya

JPG, DXF, AI, DST, PNG, BMP, TIF, SVG

Tushen wutan lantarki

220/110V AC 50/60Hz

Girma

114*54*29cm

Nauyi

60kg

Game da Laser na Fortune CO2 Laser

Siffofin Yanke sassaka

1. Muna amfani da bututun laser mai ƙarfin 60W wanda ke da fa'idar ƙarfi mai yawa da haske mai siriri don hana yin baƙi da rawaya.

2. Yi amfani da layin jagora mai inganci na Taiwan HIWIN don yin yankewa daidai kuma hanyar sadarwa da sassaka ta fi kyau

3. Allon taɓawa na musamman da APP na wayar hannu na iya sarrafa yanayin aiki na na'urar.

4. Yi amfani da fenti na ƙarfe don sanya kamannin ya fi kyau, kuma kamannin ƙarfe ya fi tasiri don kare lafiyar amfani.

5. Akwatin da ke cikin layin zamiya na taron benci yana amfani da layin zamiya na aljihun tebur mai sassa uku na atomatik (danna bam). Danna aljihun tebur kuma zai fito ta atomatik, wanda ya dace da sanyawa da tattara abubuwa na yankewa da sassaka; teburin aiki yana amfani da ƙira mai cirewa don sauƙin tsaftace ƙura da tarkace.

6. An yi wa teburin aikin saƙar zuma baƙi kuma ba zai ji datti ba bayan an daɗe ana amfani da shi.

7. Bututun laser yana ɗaukar ƙirar naɗewa ta ciki, wanda ya dace da cire murfin injin lokacin maye gurbin bututun laser.

8. Yi amfani da hanyar mayar da hankali ta atomatik akan laser head, babu buƙatar damuwa game da tsawon mayar da hankali na laser.

9. Duk kayan aikin suna amfani da na'urar rage zafi a hankali don kiyaye hayaniyar ƙasa da decibels 60

10. Tacewar hayaki tana amfani da tace ƙura → tace carbon da aka kunna → Maganin photochemical na UV ultraviolet → maganin lalata iskar oxygen, don rage ko rage fitar ƙura da iskar gas masu cutarwa. Kawar da ko rage gurɓataccen iska da barazanar da ke tattare da jikin ɗan adam.

Bambanci tsakanin injinmu da sauran nau'ikan injina

1 GlowForge yana amfani da bututun laser na gilashin Yongli CO2, kuma injin tebur na Fortune Laser CO2 yana amfani da bututun laser mai ƙaramin tabo, don haka gefen da ya fi dacewa ya fi dacewa kuma yana guje wa abin da ke faruwa na rawaya da baƙi.

2. Injin Fortune Laser CO2 da aka bayar yana amfani da babban ƙarfin sanyaya ruwa na lita 5, wanda ya fi tasirin sanyaya ruwa na lita 1.5 na sauran injunan da ke kasuwa kyau.

3. Matsayin tebur na Fortune Laser CO2 da aka bayar zai kasance yana da fitilun nuni daban-daban a cikin yanayi daban-daban yayin jiran aiki da aiki, wanda ya dace don ganowa da harbi; yayin da sauran injunan yau da kullun ba su da wannan aikin.

4. Injin Fortune LaserCO2 yana ɗaukar tsarin haɗin gwiwa, wanda ke haɗa tsarin haɗa famfon iska, cire ƙura da sanyaya. Abin da kuke gani shine abin da kuke samu ba tare da ƙarin kayayyaki ba; yayin da sauran nau'ikan injuna ke buƙatar shigar da bututun cire ƙura da kansu.

5. Injinmu yana aiki a hankali gaba ɗaya, an auna shi da <60dB

Tambayoyin da Ake Yawan Yi

1. Za a iya amfani da injin yanke laser na Co2?

Injin yanke laser na Co2 zai iya yanke ƙarfe, amma ingancinsa yana da ƙasa sosai, gabaɗaya ba a amfani da shi ta wannan hanyar; Injin yanke laser na CO2 ana kuma kiransa injin yanke laser na ba ƙarfe ba, wanda ake amfani da shi musamman don yanke kayan da ba ƙarfe ba. Ga CO2, kayan ƙarfe suna da matuƙar haske, kusan dukkan hasken laser yana haskakawa amma ba ya sha, kuma ingancinsa yana da ƙasa.

2. Ta yaya za a tabbatar da shigarwa da kuma aiwatar da na'urar yanke laser ta CO2 daidai?

Injinmu yana da umarni, kawai haɗa layukan bisa ga umarnin, babu buƙatar ƙarin gyara.

3. Shin kuna buƙatar amfani da kayan haɗi na musamman?

A'a, za mu samar da duk kayan haɗin da injin ke buƙata.

4. Ta yaya za a rage matsalar nakasar kayan da ake samu ta hanyar amfani da laser na CO2?

Zaɓi ƙarfin da ya dace bisa ga halaye da kauri na kayan da za a yanke, wanda zai iya rage nakasar kayan da ƙarfin da ya wuce kima ya haifar.

5. A kowane hali bai kamata a buɗe ko a yi ƙoƙarin sake haɗa sassan ba?

Eh, ba tare da shawararmu ba, ba a ba da shawarar a wargaza shi da kanka ba, domin wannan zai karya dokokin garanti.

6. Shin wannan injin don yankewa ne kawai?

Ba wai kawai yankewa ba, har ma da sassaka, da kuma ƙarfin za a iya daidaita su don canza tasirin.

7. Me kuma za a iya haɗa na'urar da shi banda kwamfutar?

Injinmu kuma yana tallafawa haɗa wayoyin hannu.

8. Shin wannan injin ya dace da masu farawa?

Eh, na'urarmu tana da sauƙin amfani, kawai zaɓi zane-zanen da ake buƙatar a sassaka su a kwamfuta, sannan na'urar za ta fara aiki;

9. Zan iya gwada samfurin farko?

Hakika, za ka iya aika samfurin da kake buƙatar sassaka, za mu gwada maka shi;

10. Menene lokacin garanti na na'urar?

Garantin injinmu shine shekara 1.

Mene ne aikace-aikacen injin yanke laser na CO2?

Itace, acrylic, takarda, zane, resin epoxy, filastik, roba, lu'ulu'u, da sauransu. Injin yanke laser na CO2 ana amfani da shi sosai a cikin tufafi, fata, kayan wasan kwaikwayo na zane, yanke zane na kwamfuta, kayan lantarki, samfura, sana'o'in hannu, talla da sauran masana'antu da kayan ado, marufi da bugawa, kayayyakin takarda da sauran masana'antu.

Tambaye Mu Farashi Mai Kyau Yau!

Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi
gefe_ico01.png