• kai_banner_01

Injin walda na Laser CNC na atomatik na Fortune Laser 6 Axis

Injin walda na Laser CNC na atomatik na Fortune Laser 6 Axis

● Babban Daidaito

● Kyakkyawan Hatimi

● Ingantattun Matakan Tsaro

● Ya dace da amfani ta atomatik da hannu

● Gamsar da walda na kusurwoyi daban-daban


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ka'idar walda ta robot

Injin walda na robot laser galibi yana ƙunshe da tsarin robot da kuma mai ɗaukar hoto na laser. Yana aiki ta hanyar dumama kayan walda da hasken laser, wanda ke sa shi narkewa ya haɗu. Saboda hasken laser yana da kuzari mai yawa, yana iya dumama da sanyaya dinkin walda cikin sauri, don cimma sakamako mai kyau na walda.

Tsarin sarrafa hasken wutar lantarki na injin walda na robot laser yana da daidaito da kwanciyar hankali sosai. Yana iya daidaita matsayi, siffa da ƙarfin hasken wutar lantarki bisa ga buƙatun walda, yana cimma cikakken iko yayin aikin walda. A lokaci guda, tsarin robot ɗin zai iya aiwatar da aiki ta atomatik ba tare da shiga tsakani da hannu ba, wanda hakan ke inganta inganci da inganci sosai na walda.

Amfani da injin walda na Laser na robotic

An yi amfani da injinan walda na laser na robotic sosai a fannoni daban-daban kamar su motoci, jiragen sama, kayan lantarki, kayan aikin gida, da sauransu. Daga cikinsu, masana'antar motoci tana ɗaya daga cikin manyan fannoni na amfani da injinan walda na laser na robot. A nan gaba, tare da ci gaba da ci gaban fasaha da kuma ƙaruwar buƙatar kera kayayyaki masu inganci da inganci, fasahar walda ta laser ta robot za ta ƙara shahara. Faɗaɗa aikace-aikace da haɓakawa.

Daga cikinsu, ya kamata a kula da amfani da fasahar walda ta laser ta robot a masana'antar kera motoci, masana'antar lantarki, sararin samaniya da sauran fannoni. Waɗannan fannoni suna da ƙa'idodi masu tsauri kan daidaito da ingancin samar da sassa, kuma suna buƙatar samar da kayayyaki masu yawa. Fasahar walda ta laser ta robotic na iya samar da ayyukan walda masu inganci da inganci, kuma tana iya rage haɗarin ayyukan ɗan adam akan amincin layin samarwa.

Bugu da ƙari, a masana'antar sarrafa kayan ƙarfe, ana amfani da fasahar walda ta laser ta robotic sosai. Musamman a fannin sarrafa kayayyaki kamar tsarin ƙarfe da ƙarfe na aluminum, fasahar walda ta laser ta robotic na iya cimma walda mai sauri da inganci, ta haka ne za a inganta ingancin samarwa da ingancin samfura yadda ya kamata.

Fasali na Injin Walda na Robot Laser

SAUƘIN AIKI:

Maɓallan abin ɗagawa na koyarwa suna da sauƙi kuma masu sauƙin fahimta, kuma ana iya koyo da amfani da shirye-shiryen koyarwa cikin sauri. Idan aikin bai yi daidai ba, injin yana tsayawa ta atomatik don guje wa haɗarin lalacewar kayan aiki.

A YI AIKI DA KYAU:

Da zarar an tsara shi, ana iya amfani da shi koyaushe. Hannun robot na Fortune Laser yana tallafawa awanni 24 na aiki mai ci gaba tare da babban daidaito da babban gudu. Tare da cikakken aiki mai sarrafa kansa, robot zai iya kammala aikin fiye da mutane 2-3 a rana.

MARAS TSADA:

Zuba jari na lokaci ɗaya, fa'idodi na dogon lokaci. Rayuwar sabis na robot ɗin Fortune Laser tana ɗaukar awanni 80,000, wanda yayi daidai da fiye da shekaru 9 na aiki na awanni 24 ba tare da katsewa ba. Yana adana kuɗin aiki da kuɗin kula da ma'aikata sosai, kuma yana magance matsaloli kamar wahala wajen ɗaukar mutane aiki.

AMINCI DA AMINCI:

Hannun robot na SZGH yana da matakan kariya daga hasken rana. Lokacin da abubuwa na waje suka shiga wurin aiki, yana iya yin ƙararrawa ta atomatik kuma ya dakatar da aiki don guje wa raunin da ya faru.

AJIYE MAKAMASHI DA SARARIN SARARI:

Tsarin layin kayan aikin sarrafa kansa na SZGH yana da sauƙi kuma mai tsari, ƙaramin sawun ƙafa babu hayaniya, hannun robot mai sauƙi da ƙarfi, ƙarancin amfani da wutar lantarki, tanadin kuzari da kariyar muhalli.

Sigogi na Fasaha na Injin Walda na Laser na Fortune Laser

Samfuri

FL-F1840

Adadin gatari

6 axis

Radius na motsi

1840mm

Nauyin kaya

25kg

Matakin kariya

JL J2 axis IP56 (J3, J4, J5, J6 axis IP67)

Hanyar shigarwa

Nau'in bene/nau'in tsayawa/nau'in juye-juye

Ƙarfin wutar lantarki

4.5KVA

Siginar shigarwa/fitarwa

Matsakaicin 16 in/16 daga 24VDC

Nauyin robot

260KG

Maimaitawa

±0.05

Kewayon motsi

1 axis S

1 axis S ±167°

2axisL

2axisL +92° zuwa -150°

3axisU

3axisU + 110° Zuwa -85°

4axisR

4axisR ±150°

5axisB

5axisB + 20° Zuwa -200°

6axisT

6axisT ±360°

Gudun motsi

11 axis S

1axisS 200°/s

2axisL2axisL

2axisL 198°/s

3axisU3axisU

3axisU 1637s

4axisR4axisR

4axisR 2967s

5axisB5axisB

3337s

6axis s6axisT

6axisT 333°/s

Filin aikace-aikace

Walda ta Laser, yankewa, lodawa da sauke kaya, feshi,

Jadawalin nauyin robot

Girma da kewayon aiki Naúrar: mm Matsakaicin matakin P

Yi amfani da na'urar nesa

Babban Haɗin gwiwa

Kabad ɗin Kulawa

Ƙayyadewa

Bayanan Ƙarfin Wuta

Na'urar canza wutar AC380V mai matakai uku 50/60HZ (na'urar canza wutar AC380V zuwa AC220V da aka gina a ciki)

Gina ƙasa

Gina ƙasa a masana'antu (gina ƙasa ta musamman tare da juriya ga ƙasa ƙasa da 1000)

Siginar shigarwa da fitarwa

Siginar gabaɗaya: shigarwar 16, fitarwa 16 (16 a cikin 16 fita) fitarwa analog guda biyu 0-10V

Hanyar sarrafa matsayi

Hanyar sadarwa ta serial Ether CAT.TCP/IP

Ƙarfin Ƙwaƙwalwa

AIKI: matakai 200000, umarnin robot 10000 (jimilla miliyan 200)

Haɗin LAN (mai masaukin baki)

Ethercat (1) TCP/IP (1)

Tashar serial I/F

RS485 (ɗaya) RS422 (ɗaya) RS232 (ɗaya) Haɗin CAN (ɗaya) Haɗin USB (ɗaya)

Hanyar sarrafawa

Sabis na Software

Na'urar tuƙi

Kunshin servo don servo na AC (jimlar axis 6); ana iya ƙara axis na waje

Yanayin zafi na yanayi

Lokacin da aka kunna: 0~+45℃, lokacin da aka adana: -20~+60℃

Danshin da ya dace

10% ~ 90% (babu danshi)

 

Tsayi

Tsawon da ke ƙasa da mita 1000
Sama da mita 1000, matsakaicin zafin yanayi zai ragu da kashi 1% ga kowace ƙaruwar mita 100, kuma matsakaicin zafin yanayi za a iya amfani da shi a mita 2000.

Girgizawa

Kasa da 0.5G

 

Wani

Iskar gas mai ƙonewa, mai lalata, ruwa
Babu ƙura, ruwan yankewa (gami da mai sanyaya), sinadarai masu narkewa na halitta, hayakin mai, ruwa, gishiri, sinadarai, man hana tsatsa
Babu microwave mai ƙarfi, ultraviolet, X-ray, ko fallasa radiation

Abubuwan da za a yi la'akari da su wajen zaɓar robot ɗin walda na laser

1. Masana'antu daban-daban suna zaɓar samfura daban-daban. Samfuran samarwa na masana'antun robot ɗin walda na laser sun bambanta, sigogin fasaha, ayyuka, da tasirin amfani na samfuran sun bambanta, kuma ƙarfin ɗaukar kaya da sassauci suma za su bambanta. Kamfanoni suna zaɓar robot ɗin walda na laser masu dacewa bisa ga ingancin walda na haɗin walda da tsarin walda tare da ingantaccen samarwa. sigogi.

2. Zaɓi tsarin walda da ya dace. Tsarin walda ya bambanta, kuma ingancin walda da ingancin kayan aiki daban-daban suma za su bambanta. Tsarin aikin walda na robot ɗin walda na laser dole ne ya kasance mai karko kuma mai yiwuwa, amma kuma mai araha da kuma dacewa. Kamfanin yana shirya tsarin samarwa ta hanyar robot ɗin walda na laser, wanda ke rage farashin kamfanin.

3. Zaɓi bisa ga buƙatunku. Masu amfani suna buƙatar tantance buƙatunsu, sigogin fasaha, kayan aiki da ƙayyadaddun kayan aikin da za a haɗa, saurin layin samarwa da kewayon wurin aiki, da sauransu, sannan su zaɓi robot ɗin walda na laser mai dacewa bisa ga buƙatun, wanda zai iya tabbatar da ingancin walda na haɗin walda da inganta ingancin walda.

4. Yi la'akari da ƙarfin masana'antun robot ɗin walda na laser gaba ɗaya. Cikakken ƙarfi ya haɗa da matakin fasaha, ƙarfin bincike da haɓakawa, tsarin sabis, al'adun kamfanoni, shari'o'in abokan ciniki, da sauransu. Ingancin samfuran da masana'antun robot ɗin walda na laser ke samarwa tare da ƙarfin samarwa mai ƙarfi suma za a tabbatar da su. Robot ɗin walda na laser masu inganci suna da tsawon rai na sabis kuma suna iya cimma daidaiton walda. Ƙungiyar fasaha mai ƙarfi za ta iya tabbatar da matakin fasaha na robot ɗin walda.

5. Hana amfani da na'urori masu rahusa. Yawancin masana'antun robot na walda na laser za su sayar da su a farashi mai rahusa don jawo hankalin abokan ciniki, amma za su sanya kayan aiki marasa amfani yayin tsarin tallace-tallace, wanda zai sa masu amfani su kasa cimma tasirin walda kuma ya haifar da matsaloli da yawa bayan tallace-tallace.

Bidiyo

Tambaye Mu Farashi Mai Kyau Yau!

Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi
gefe_ico01.png