• kai_banner_01

Na'urori masu sawa Na'urorin likitanci aikace-aikacen yanke laser

Na'urori masu sawa Na'urorin likitanci aikace-aikacen yanke laser


  • Ku biyo mu a Facebook
    Ku biyo mu a Facebook
  • Raba mu a Twitter
    Raba mu a Twitter
  • Ku biyo mu a LinkedIn
    Ku biyo mu a LinkedIn
  • Youtube
    Youtube

Na'urorin likitanci suna da matuƙar muhimmanci, waɗanda suka shafi tsaron rayuwar ɗan adam, kuma suna taka muhimmiyar rawa a rayuwar ɗan adam. A ƙasashe daban-daban, sarrafa na'urorin likitanci da kera su yana shafar fasahar zamani, har sai da aka yi amfani da na'urorin laser masu inganci, hakan ya inganta ingancin na'urorin likitanci a ƙasashe daban-daban kuma ya hanzarta haɓaka maganin likita.

Masana'antar na'urorin da ake sawa a jiki masana'antu ce mai tasowa, kuma masana'antar ta bunƙasa cikin sauri tun lokacin da ta shiga rayuwar jama'a, kuma ta shiga cikin harkar likitanci cikin sauri. Na'urorin likitanci masu sawa suna magance ƙuntatawa da ayyuka da yawa waɗanda ba za a iya cimmawa ta hanyar na'urorin likitanci na gargajiya ba, kuma suna kawo sabon alkibla ga fannin na'urorin likitanci. Na'urorin likitanci masu sawa suna nufin na'urorin lantarki waɗanda za a iya sawa kai tsaye a jiki kuma suna da ayyukan likita kamar sa ido kan alamu, maganin cututtuka ko isar da magunguna. Tana iya gano canje-canje a jikin ɗan adam a rayuwar yau da kullun da kuma shawo kan matsalolin kayan aikin likitanci na gargajiya.

Ba za a iya raba amfani da na'urorin likitanci masu sawa da haɓaka kayan aikin yanke laser ba, kuma na'urorin likitanci masu sawa suna da wayo da ƙanana. Yana buƙatar kayan aiki masu inganci don sarrafa shi. Kayan aikin yanke Laser suna cikin sarrafa ba tare da taɓawa ba, yankewa ya fi daidai; Daidaiton yanke Laser yana da girma, saurin yankewa yana da sauri; Tasirin zafi ƙarami ne, samfurin ba shi da sauƙin canzawa.


Lokacin Saƙo: Yuli-10-2024
gefe_ico01.png