Don tsaftace kayan tarihi na al'adu, akwai hanyoyi da yawa na tsaftacewa na gargajiya, amma yawancin hanyoyin suna da gazawa daban-daban, kamar: aiki mai jinkirin aiki, wanda zai iya lalata kayan tarihi na al'adu. Tsaftace kayan tarihi na laser ya maye gurbin hanyoyin tsaftacewa na gargajiya da yawa. To menene fa'idodin laser c...
Fasahar tsaftace laser sabuwar fasahar tsaftacewa ce da ta bunƙasa cikin sauri a cikin shekaru 10 da suka gabata. A hankali ta maye gurbin hanyoyin tsaftacewa na gargajiya a fannoni da yawa tare da fa'idodi da rashin maye gurbinsu. Ana iya amfani da tsaftace laser ba kawai don tsaftace gurɓatattun abubuwa na halitta ba, har ma don...
Masana'antun koyaushe suna neman yin samfuran da suka fi ƙarfi, ƙarfi, da aminci, da kuma a fannin kera motoci da sararin samaniya. A cikin wannan aikin, sau da yawa suna haɓakawa da maye gurbin tsarin kayan aiki da ƙarancin yawa, ingantaccen zafin jiki da ƙarfe mai juriya ga tsatsa duk...
A zamanin yau, tsaftace laser ya zama ɗaya daga cikin hanyoyin da suka fi dacewa don tsaftace saman, musamman don tsaftace saman ƙarfe. Ana ɗaukar tsaftace laser a matsayin abin da ya dace da muhalli domin babu amfani da sinadarai da ruwan tsaftacewa kamar yadda yake a cikin hanyoyin gargajiya. Tsaftacewa ta gargajiya...
Shiri kafin amfani da injin yanke laser 1. Duba ko ƙarfin wutar lantarki ya yi daidai da ƙarfin lantarki da injin ya ƙayyade kafin amfani da shi don guje wa lalacewa mara amfani. 2. Duba ko akwai ragowar abubuwa a saman teburin injin, don kada ya shafi yankewar da aka saba...
1. Kwatanta daga tsarin kayan aikin laser A cikin fasahar yanke laser na carbon dioxide (CO2), iskar CO2 ita ce hanyar da ke samar da hasken laser. Duk da haka, ana watsa hasken fiber laser ta hanyar diodes da kebul na fiber optic. Tsarin fiber laser yana samar da hasken laser ta hanyar diodes da yawa...
A cikin 'yan shekarun nan, kayan aikin yanke laser na ƙarfe waɗanda aka gina bisa laser ɗin fiber sun bunƙasa cikin sauri, kuma hakan ya ragu ne kawai a shekarar 2019. A zamanin yau, kamfanoni da yawa suna fatan cewa kayan aikin 6KW ko ma fiye da 10KW za su sake amfani da sabon wurin haɓaka yanke laser. A cikin 'yan shekarun nan, lase...
Walda ta Laser tana nufin hanyar sarrafawa wadda ke amfani da ƙarfin laser mai yawa don haɗa ƙarfe ko wasu kayan thermoplastic tare. Dangane da ƙa'idodi daban-daban na aiki da kuma daidaitawa da yanayi daban-daban na sarrafawa, ana iya raba walda ta laser zuwa nau'i biyar: walda mai ɗaukar zafi,...
Kulawa ta yau da kullun ga injin yanke laser na fiber yana da matuƙar muhimmanci don kiyaye injin aiki mai kyau da kuma tsawaita rayuwarsa. Ga wasu shawarwari don injunan yanke laser ɗinku. 1. Ana buƙatar tsaftace injunan yanke laser da laser kowace rana don kiyaye su tsabta da tsabta. 2. Duba...