Wane irin haske ne laser ɗin ke ba ku? Shin hasken fina-finan almara na kimiyya ne masu ban sha'awa, ko kuma hasken zane mai launuka iri-iri? A zahiri, laser ɗin hakika haske ne da aka samar ta hanyar faɗaɗawa marar iyaka na gefe ɗaya, bisa ga ƙarfin da tushen haske ya bambanta, ana amfani da shi sosai a masana'antar sarrafawa da masana'antu daban-daban, injin yanke laser na yau shine amfani da hasken laser don sarrafa ƙarfin kayan aiki masu wayo.
Injin yanke Laser sune injin yanke Laser na UV, injin yanke Laser kore, injin yanke Laser na fiber, injin yanke Laser ja, injin yanke Laser na Co2, da sauransu, ga yawancin manyan masana'antun sarrafa ƙarfe da ake amfani da su don injin yanke Laser na fiber, ƙarfinsa na iya zama dubban W, galibi ana amfani da kayan ƙarfe a cikin injin yanke Laser na fiber da Co2. Mayar da hankali kan injin yanke Laser na Fortune akan injin yanke (https://www.fortunelaser.com/) da sarrafa sassan daidai, yin injin yanke Laser daidai wannan layin yana da shekaru da yawa na ƙwarewa, biyan buƙatun kowane babban mai sarrafawa akan wutar lantarki, zaku iya keɓance injin yanke Laser ɗinku.
Injin yanke laser shine amfani da kayan aikin alamar matakin farko, ɗaya shine don rage yanayin yaƙin farashi mai ƙarancin farashi; na biyu shine don haɓaka kwanciyar hankali da tsawon sabis na kayan aiki, da kuma samar da yanayi na asali don canjin tallace-tallace na biyu; Na uku, amfani da kayan aiki masu inganci yana rage yawan tallace-tallace bayan tallace-tallace. Dangane da farashi, injin yanke laser na Fortune Laser ba zai fi tsada fiye da manyan samfuran ba, amma aikin kayan aikin gabaɗaya iri ɗaya ne.
Babban alkiblar ita ce haɗa samfura a cikin ɓangaren sashe. Ga abokan ciniki a masana'antar hukumar da'ira, za mu iya yin aiki tare da manyan matakai don yin bincike da haɓaka farko, ƙirƙirar damar haɓaka layin samfura, kuma ƙwararrun ma'aikatan da'ira na iya yi wa abokan ciniki hidima mafi kyau. Matsayin samfurin a bayyane yake, wajen yin samfuransu masu amfani, a hankali inganta da inganta fannin samfuran da'ira na injinan da'ira, inganta fa'idar gasa a fagen samfurin, inganta fa'idar fasaha, da fa'idar sabis bayan tallace-tallace!
Lokacin Saƙo: Nuwamba-19-2024





