• kai_banner_01

Injin Yanke Laser na Fortune Laser Professional CNC 3D 5-Axis H Beam

Injin Yanke Laser na Fortune Laser Professional CNC 3D 5-Axis H Beam

● Ana lodawa da sauke kaya 0 yana jira

● Saurin sanyawa ta atomatik, dakatarwa, hanzartawa da sarrafa rage gudu

● Ana iya gyarawa tare da editan da ba a haɗa shi ba

● Yana da aikin komawa ga asalin hanyar sannan ya koma baya.

● Bututu da yawa sun haɗu kuma an yanke su cikin siffa a lokaci guda


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Haruffan Inji

Injin yanke ƙarfe mai girman mita 12/24 na H ƙarfe/falo mai faɗi/bevel ya rungumi tsarin Beckhoff na Jamus mai girman murabba'i uku. Layin samar da yanke laser mai girman murabba'i uku a cikin ɗaya samfuri ne mai fasaha wanda ya haɗa fasahar RTCP CNC mai girman murabba'i uku, yanke laser, injinan daidaitacce, da fasahar gano abubuwa masu hankali. A fannin sarrafa tsarin ƙarfe, ana amfani da hanyoyin sarrafa kayan aiki na gargajiya, yanke harshen wuta, yanke plasma, da hanyoyin lodawa da sauke kaya na atomatik har yanzu don inganta inganci da ingancin samarwa na samfuran sarrafa tsarin ƙarfe da rage farashin aiki.

Layin samar da laser mai sassa uku a cikin ɗaya yana da ƙarfin daidaitawa kuma ana iya keɓance shi. Ana amfani da shi sosai a masana'antar kera kayan aiki na ƙwararru kamar tsarin ƙarfe, jiragen ruwa, injinan injiniya, injinan noma, wutar lantarki ta iska, man fetur, masana'antar sinadarai, da injiniyan ƙasashen waje. Ana amfani da shi sosai don ƙirƙirar ƙarfe mai siffar H, yanke Laser na masana'antu na ƙarfe mai sassa uku, ƙarfe mai siffar C, ƙarfe mai siffar murabba'i, ƙarfe mai lanƙwasa, ƙarfe mai tashar tashoshi, da sauransu.

Tsarin injin

Samfuri Injin Yanke Laser na Fiber FL-H2612
Wurin Aiki 24000mm*12000mm (Tsawon zai iya zama dole)
Tushen Laser Matsakaicin 12kW/20kw
Tsarin KulawaTsarin CNC mai girma uku mai axis biyar Dangane da ci gaban sakandare na BeckhoffYana tallafawa shigo da samfuran 3D kai tsaye kamar Tekla da Solidworks don samar da fayiloli cikin sauri. Yanke faranti masu faɗi/ƙafa/alama, da sauransu.
Shugaban Laser Jagoran Po
Gadon injin Lasisin Fortune
Rakin injin da pinion YYC
Daidaitaccen jagorar dogo HIWIN
Motar Servo Motar servo ta Yaskawa/Inovance EC da kuma tuƙi
Kayan lantarki Faransa Schneider
Tsarin ragewa MAI KOYARWA A MOTO
Tsarin iska Kamfanin AirTAC
Kayan gado na injin Lasisin Fortune
na'urar sanyaya ruwa Hanli
Kayan aikin sake amfani da sharar gida Lasisin Fortune
Lambar HS 8456110090

Lura: Wannan tsarin injin don bayaninka ne kawai, sauran nau'ikan samfura da yawa na kowane ɓangare na injinan zaɓi ne bisa ga buƙatunka da kasafin kuɗinka. Da fatan za a iya tuntuɓar mu don ƙarin bayani.

dtyhrd

Tsarin tsari da tsarin aiki

1. Yanke sassan ƙarfe, yanke ramuka, sassaka, alama, layi - duk a cikin na'ura ɗaya;

2. Tare da fasahar yanke ramuka mai kyau;

3. Taimaka wa hanyoyi daban-daban na yanke ramuka;

4. Taimaka wa tsarin ƙarfe na TEKLA na tsarin ƙarfe na 3D na yanke fayil ɗin bayanai.

Jadawalin tafiyar aiki:

Siffofin Inji

Kai mai motsi

➣ Fasaha mai ci gaba mai girma uku mai kusurwa shida mai kusurwa biyar

➣ An zaɓi tsarin kula da shigo da kaya na Jamus mai inganci don haɓakawa na biyu.

➣ Tallafi ga fasahar zamani.

➣ Daidaitaccen aunawa tare da na'urori masu auna laser.

➣ Idan aka yi la'akari da babban nakasar ƙarfen sashe, ana amfani da daidaitattun sararin samaniya a matsayin tushen sarrafawa.

Dangane da takamaiman aikin yanke sassan ƙarfe, kan yanke wannan samfurin shine samfurin Fortune Laser na musamman (duba kan yanke laser No. 6), tare da sassa na musamman. Tare da mayar da hankali ta atomatik, sa ido kan APP a ainihin lokaci, yanke gas na coaxial feshi, don tabbatar da ingancin yankewa mafi kyau.

Teburin aiki

➣ Tsarin tasha biyu: Yanke tasha a lokaci guda, ɗagawa da loda tashar B

➣ Daidaita kayan aiki ta atomatik: amfani da na'urar firikwensin laser don nemo ma'aunin ƙarfe, inganta daidaito, adana lokaci, adana sarari

➣ Sarrafawa mai sassauƙa: ana iya raba shi zuwa sassa daban-daban, kuma ana iya sarrafa shi ta hanyar cikakken tsawon lokaci.

Teburin injin jirgin ƙasa mai jagora

Tsarin fasali da garantin daidaito: an shigar da cantilever da ginshiƙi a kan layin jagora mai layi, kuma injin servo da mai rage daidaito mai ƙarfi suna tuƙi da jigilar kaya da rack.

Tsarin aiki na biyu na laser na ƙarfe: kuskuren madaidaiciya ≤0.02/m.

Bayanin manyan sassa

1. Dandalin motsi

2. Tsarin Cantilever

3. Cibiyar sarrafawa

4. Mai sarrafa nesa

5. Z axis

6. Axis ɗin AC

7. Yanke kai

8. Na'urar firikwensin Laser

9. Murfin kariya

10. Garkuwar Graphite

11. Na'urar sanyaya ruwa

12. Ƙarfin Laser

Idan aka kwatanta da sarrafa hannu na gargajiya

A matsayin misali, a yi amfani da kayan aiki na yau da kullun na karfe mai girman mita 12 na H-beam guda 50 (600x200mm) (guda ɗaya mai ramuka 28).

Kwatanta ingancin aiki

Mafi girman kayan aikin, mafi bayyane fa'idodin layin sarrafa laser

Kwatanta ingancin sarrafawa(a ranar aiki awanni 8)

Kwatanta daidaiton injina

Na'urar hannu: 1mm ~ 2mm

Layin sarrafa laser na biyu: 0.2mm ~ 0.5mm 

Kwatanta farashin sarrafa

Manual: 28 CNY/yanki

Layin sarrafa laser na biyu: 9 CNY/yanki

Shugaban yanke Laser

Kan yanke laser yana amfani da kan yanke fiber optical mai amfani da hankali na PoLeader 3.0s mai ƙarfi. Ya dace da QBH, Q+, QD da sauran hanyoyin haɗin fiber, matsakaicin ƙarfin 30KW PoLeader 3.0s zai kawo inganci mafi girma da ƙwarewar yankewa cikin sauri ga masana'antar sarrafa laser. Sabuwar hanyar sanyaya da aka tsara za ta iya kawo ingantaccen tasirin sanyaya ga ruwan tabarau na gani, yana tabbatar da kwanciyar hankali na yanke rukuni; Sabuwar faranti mai murfin biyu da ƙirar aljihun tebur yana magance matsalar kariya da kariyar mayar da hankali a ƙarƙashin maye gurbin filin, da kuma haɗarin faɗuwar toka.

Sigogi na fasaha:

Ƙarfin fiber na gani mai dacewa: ≤30KW

Tsawon ruwan tabarau mai mayar da hankali: 200mm

Matsakaicin daidaitawar mayar da hankali: +25mm ~ -30mm

Yanayin sarrafawa: sarrafa analog, sarrafa EtherCAT

Girman madubi mai kariya na sama biyu: ø24.2mm*2mm

Girman madubin kariya mai ƙasa: ø37mm*7mm

Matsin iskar gas mai taimako: ≤2.5MPa

Nauyi: 9~12KG

Fa'idodin samfur:

➣ Sabuwar ƙirar farantin murfin biyu tana inganta rufewa sosai, tsarin maye gurbin madubin kariya ya fi aminci da inganci, kuma yana tsawaita rayuwar kan yankewa yadda ya kamata.

➣ Sabuwar hanyar sadarwa ta bas, watsa sigina ta fi sauri da kwanciyar hankali; Zoom ya fi sauri da daidaito

➣ Sabuwar hanyar sanyaya ruwa ta jiki gaba ɗaya, ruwan tabarau masu sanyaya ido mafi inganci; An tabbatar da kwanciyar hankali na yankewa batch.

➣ Ana iya karanta bayanan sa ido a ainihin lokaci akan tashar wayar hannu da kwamfutar mai masaukin baki ta hanyar hanyar sadarwa mara waya da kuma sabuwar hanyar sadarwa ta EtherCAT da aka ƙara.

➣ An tsara sabuwar hanyar yanke iskar gas mai ɗaukar iska sau biyu don magance matsalar yanke hanya da tasirin hanyar iskar gas ke haifarwa yayin yanke faranti, da kuma tabbatar da daidaiton kayayyakin da aka gama a kowane bangare.

Tushen wutar lantarki na Laser (Zaɓi na 1)

Na'urar Lasers ta CW Fiber Lasers mai yawan gaske da Raycus ya ƙirƙira tana da inganci mai yawa na canza hasken lantarki, ingancin hasken haske mai yawa, yawan kuzari mai yawa, yawan daidaitawa mai faɗi, aminci mai yawa, tsawon rai, aiki ba tare da kulawa ba da fa'idodi. Ana iya amfani da samfurin sosai a cikin walda, yankewa daidai, narkewa da rufewa, sarrafa saman, 3Dprinting da sauran fannoni. Aikin fitar da hasken yana taimaka masa ya fi dacewa da robots a matsayin kayan aiki mai sassauƙa don biyan buƙatun sarrafa 3D.

Halayen samfurin:

➣ Ingantaccen juyi na lantarki

➣ Ana iya keɓance tsawon zaren gani na fitarwa

➣ Mai haɗa QD

➣ aiki ba tare da kulawa ba

➣ Faɗin mitar daidaitawa

➣ ikon hana yawan amsawa

➣ Ingancin yanke takarda

Bayanan fasaha na na'urar laser:

Suna

Nau'i

Sigogi

Na'urar Laser

(Lasisar fiber ta Raycus 12000W)

Tsawon igiyar ruwa 1080±5nm
An ƙima fitarwa 12000W
Ingancin haske (BPP) 2-3 (75μm) / 3-3.5 (100μm)
Hanyar aiki ta Laser Daidaitawa akai-akai
Hanya mai sanyaya Sanyaya ruwa
Yankewa mafi girma (Lokacin yanke farantin mai kauri, saboda kayan aiki da wasu dalilai, burrs na iya faruwa) CS: ≤30mmSS: ≤30mm

Tushen wutar lantarki na Laser (Zaɓi na 2)

Na'urorin Laser na CW Fiber Laser masu yawa da Raycus ya ƙirƙira sun kama daga 3,000W zuwa 30kW, tare da ingantaccen canjin lantarki, ingancin hasken haske mai yawa, yawan kuzari mai yawa, yawan daidaitawa mai faɗi, aminci mai yawa, tsawon rai, aiki ba tare da kulawa ba da fa'idodi. Ana iya amfani da samfurin sosai a cikin walda, yankewa daidai, narkewa da rufewa, sarrafa saman, 3Dprinting da sauran fannoni. Aikin fitar da hasken yana taimaka masa ya fi dacewa da robots a matsayin kayan aiki mai sassauƙa don biyan buƙatun sarrafa 3D.

Halayen samfurin:

➣ Ingantaccen juyi na lantarki

➣ Ana iya keɓance tsawon zaren gani na fitarwa

➣ Mai haɗa QD

➣ aiki ba tare da kulawa ba

➣ Faɗin mitar daidaitawa

➣ ikon hana yawan amsawa

➣ Ingancin yanke takarda

Bayanan fasaha na na'urar laser:

Suna

Nau'i

Sigogi

Na'urar Laser

(Lasisar fiber ta Raycus 20000W)

Tsawon igiyar ruwa 1080±5nm
An ƙima fitarwa 20000W/30000W
Ingancin haske (BPP) 2-3 (75μm) / 3-3.5 (100μm)
Hanyar aiki ta Laser Daidaitawa akai-akai
Hanya mai sanyaya Sanyaya ruwa
Yankewa mafi girma (Lokacin yanke farantin mai kauri, saboda kayan aiki da wasu dalilai, burrs na iya faruwa) CS: ≤50mmSS: ≤40mm

Sarrafa software da software na gida

Tsarin aiki na CNC yana amfani da tsarin layin sarrafawa na biyu na laser na ƙarfe mai siffar ƙarfe wanda Fortune Laser ya ƙirƙira, wanda ya dace don aiki, kwanciyar hankali don aiki kuma yana da kyakkyawan aiki mai ƙarfi.

➣ Yana da ɗakin karatu na tsarin yankewa don taimakawa masu amfani su sami mafi kyawun ingancin yankewa.

➣ Yana zana ko gyara hanyoyin zane na 2D kai tsaye a cikin tsarin injin ba tare da buƙatar software na ɓangare na uku ba, yana ƙara yawan aiki da kuma samar da lissafin hanzari mara daidaituwa da raguwa don shafa mai mai laushi.

➣ Tsarin man shafawa na lantarki yana inganta rayuwar kayan aiki.

➣ Yana samar da ayyuka na yau da kullun kamar yankewa sau ɗaya, daidaitawa ta atomatik, da kuma cire ƙura a yankin.

➣ Ramin siriri mara amfani da iska, ramin walƙiya mai kauri, ramin matakai da yawa, cire ramin rami, danne girgiza, madauri mai rufewa, fasahar raba Layer mai kyau da sauran ayyuka suna inganta inganci da kwanciyar hankali na yankewa mai ƙarfi, inganta gasa ta kayan aiki.

➣ Babban gudu da babban daidaiton gano gefen atomatik don biyan buƙatun kayan da aka bayyana da kuma mafi girman daidaito.

➣ Ka fahimci watsa siginar nuni, siginar IO da siginar USB mai nisa mai nisa daga tsangwama.

➣ Kariyar hana karo da karfin juyi, gujewa cikas ga motsin iska, tsalle mai hankali da sauran ayyuka.

Manhajar gida tana amfani da manhajar musamman don layin sarrafa laser na biyu na ƙarfe mai bayanin martaba, wanda ya dace da aiki, tare da aikin tantancewa ta atomatik da kuma sarrafa takardu cikin sauri.

➣ yana goyan bayan shigo da Tekla, Solidworks da sauran samfuran 3D kai tsaye, kuma yana iya zana ko gyara jadawalin hanyar yanke ƙarfe na sashe a cikin software na gida, ba tare da haɗin gwiwar software na ɓangare na uku ba, yana inganta ingancin gyara da daidaitawa

➣ yana canza ko sarrafa fayiloli a cikin rukuni-rukuni, yana tallafawa sarrafa maɓallan da aka haɗa ta atomatik, kuma yana inganta hanyoyin yankewa ta atomatik don tallafawa yanke gefen gama gari.

➣ Manhajar tana da kwanciyar hankali mai kyau, kuma ana iya saita bayanan tsarin da suka dace bisa ga kayan aiki daban-daban da kauri na faranti.

Sigogin Inji

A'a. Kayayyaki/Samfuri FL-H2612
1 Tsarin yanke katako Tsawo: 100-500mm
Faɗi: 250-1200mm
Tsawon: ≤26000mm
2 Matsin motsi na X axis 1800mm
3 bugun motsi na Y axis 26000mm
4 Juyawar motsi ta axis ta Z 910mm
5 Daidaiton matsayi na X/Y axis ±0.25mm
6 Daidaiton matsayi na maimaitawa na X/Y axis ±0.05mm
7 Matsakaicin gudu na X/Y/Z 30m/min
8 Kusurwar juyawa ta axis ±90°
9 Kusurwar juyawa ta axis ta B ±90°
10 Matsakaicin gudu mai sauri 0.2G
11 Mataki 3
12 Ƙayyadadden ƙarfin lantarki. 380V/50HZ
13 Ajin kariyar samar da wutar lantarki IP54
14 Tushen Laser Max/Raycus 12KW ko 20KW

Nunin Inji

YANKA HANYAR H
Injin Yanke Laser na H Beam
fyhg

Nunin Samfura

Daidaito daidai da sauƙin shigarwa

Ta hanyar walda rami yanke nuni kamar yadda a sama

Nunin yanke bevel na ƙarfe na digiri 45

Tambaye Mu Farashi Mai Kyau Yau!

Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi
gefe_ico01.png