• orí_àmì_01

Awọn Ẹrọ Ige Lesa fun Awọn Ohun elo Idana & Baluwe

Awọn Ẹrọ Ige Lesa fun Awọn Ohun elo Idana & Baluwe


  • Tẹ̀lé wa lórí Facebook
    Tẹ̀lé wa lórí Facebook
  • Pin wa lori Twitter
    Pin wa lori Twitter
  • Tẹ̀lé wa lórí LinkedIn
    Tẹ̀lé wa lórí LinkedIn
  • Youtube
    Youtube

Nígbà tí a bá ń ṣe àwọn iṣẹ́ ibi ìdáná àti ilé ìwẹ̀, a sábà máa ń lo irin alagbara 430, 304 àti àwọn ohun èlò tí a fi galvanized ṣe. Ìwọ̀n ohun èlò náà lè wà láti 0.60 mm sí 6 mm. Nítorí pé àwọn wọ̀nyí jẹ́ àwọn ọjà tí ó ní iye gíga àti iye gíga, ó ṣe pàtàkì kí ìwọ̀n àṣìṣe nígbà tí a bá ń ṣe é kéré gan-an.

Àwọn ohun èlò ìṣiṣẹ́ ohun èlò ìdáná oúnjẹ àtijọ́ máa ń lo ẹ̀rọ CNC punching, lẹ́yìn náà wọ́n máa ń ṣiṣẹ́ pọ̀ pẹ̀lú ìfọ́, ìgé irun àti títẹ̀ àti àwọn ìlànà mìíràn láti ṣe àwòkọ́ṣe ìkẹyìn. Ìṣiṣẹ́ yìí kéré ní ìfiwéra, àkókò ṣíṣe máàlù náà gùn, owó rẹ̀ sì ga.

Nítorí pé àwọn ohun èlò tí a fi lésà ṣe kò ní ìfọwọ́sowọ́pọ̀, àwọn ọjà tí a fi lésà ṣe kò ní ìyípadà ìfọ́sí, wọ́n gé wọn kíákíá, kò ní eruku, wọ́n ní ọgbọ́n, wọ́n sì ní ìrísí ojú ilẹ̀ tó dára, wọ́n sì tún jẹ́ èyí tó dára fún àyíká. Ẹ̀rọ gígé lésà irin náà ní ìrísí tó péye, nígbà tí ìbéèrè ọjà náà bá ga, gígé lésà jẹ́ àṣàyàn tó dára gan-an, ó sì máa ń dín owó kù.

Ṣíṣe iṣẹ́ irin dì

Ẹ̀rọ gígé okùn lè ṣe onírúurú ohun èlò ìdáná láìsí àwọn ohun èlò mímu, èyí tí ó ní ìtumọ̀ fún ìgbà pípẹ́ fún ilé iṣẹ́ ṣíṣe ohun èlò ìdáná.

Àwọn ẹ̀rọ gígé lésà ni a ń lò láti ṣe àwọn ibi ìtọ́jú oúnjẹ, àwọn táńkì tí a ń lò nínú àwọn ilé ìgbóná, ààrò, ìbòrí, àwọn ohun èlò ìtutù àti àwọn bẹ́ǹṣì iṣẹ́ ńlá àti àwọn kàǹtì fún àwọn hótéẹ̀lì.

Àwọn ẹ̀rọ ìgé igi Fortune Laser dára fún onírúurú iṣẹ́ ìtọ́jú àwọn ọjà irin. Wọ́n wọ́pọ̀ ní iṣẹ́ ìtọ́jú irin, ilé iṣẹ́ ohun èlò ìdáná, ilé iṣẹ́ ìmọ́lẹ̀, ilé iṣẹ́ ìtọ́jú kábínẹ́ẹ̀tì, ilé iṣẹ́ ìtọ́jú páìpù, ilé iṣẹ́ ohun ọ̀ṣọ́, ilé iṣẹ́ ohun èlò ilé, ilé iṣẹ́ àwọn ẹ̀yà ara ọkọ̀, ilé iṣẹ́ gígun, orúkọ àwo, ilé iṣẹ́ ìpolówó, àti ọ̀pọ̀lọpọ̀ ilé iṣẹ́ irin mìíràn tó báramu.

Jọwọ kan si wa fun awọn alaye diẹ sii ti o ba n wa olupese ti o gbẹkẹle ti gige irin lesa.

BÁWO NI A ṢE LÈ RÀNLỌ́WỌ́ LÓNÍ?

Jọwọ kún fọ́ọ̀mù tó wà ní ìsàlẹ̀ yìí, a ó sì dá ọ lóhùn ní kíákíá.


ẹgbẹ_ico01.png