• orí_àmì_01

Awọn iroyin

Awọn iroyin

  • Nínú àwọn apá wo nínú iṣẹ́-ṣíṣe bátìrì agbára ni ìmọ̀-ẹ̀rọ ìgé lésà ń kó ipa pàtàkì?

    Gẹ́gẹ́ bí ohun pàtàkì nínú agbára tuntun, bátírì agbára náà ní àwọn ohun èlò tó ga jùlọ fún iṣẹ́-ṣíṣe. Bátírì Lithium-ion ni bátírì agbára tó ní ìpín ọjà tó ga jùlọ lọ́wọ́lọ́wọ́, tí a sábà máa ń lò nínú àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná, kẹ̀kẹ́ iná mànàmáná, kẹ̀kẹ́ ẹlẹ́sẹ̀ àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Ìfaradà àti iṣẹ́...
    Ka siwaju
  • Àlẹmọ konge gige lesa anfani ati iyato laarin ibile gige ọna

    Àlẹ̀mọ́ ojú ìta tọ́ka sí ìpele tàbí ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìpele ti fíìmù dielectric tàbí fíìmù irin tí a fi sórí ohun èlò opitika tàbí ohun èlò tí ó dá dúró láti yí àwọn ànímọ́ ti ìyípadà ìgbì ìmọ́lẹ̀ padà. Nípa lílo àwọn ìyípadà ànímọ́ ti àwọn ìgbì ìmọ́lẹ̀ nínú ìyípadà àwọn fíìmù wọ̀nyí, bíi ...
    Ka siwaju
  • Lílo ẹ̀rọ ìgé lésà nínú àwọn ohun èlò tí ó ní ìfọ́ ń pọ̀ sí i lójoojúmọ́

    Ìmọ̀ ẹ̀rọ gígé lésà ti ń dàgbàsókè fún ọ̀pọ̀ ọdún, ìmọ̀ ẹ̀rọ náà ń dàgbàsókè sí i, ìlànà náà ń di pípé sí i, nísinsìnyí ó ti yára wọ inú gbogbo àwọn ọ̀nà ìgbésí ayé, ìmọ̀ ẹ̀rọ gígé lésà dá lórí àwọn ohun èlò irin, ṣùgbọ́n nínú ènìyàn tó ga jùlọ...
    Ka siwaju
  • Awọn ẹrọ ti a le wọ Awọn ẹrọ iṣoogun Awọn ohun elo gige lesa

    Àwọn ẹ̀rọ ìṣègùn ṣe pàtàkì gan-an, wọ́n ní í ṣe pẹ̀lú ààbò ẹ̀mí ènìyàn, wọ́n sì ń kó ipa pàtàkì nínú ìgbésí ayé ènìyàn. Ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ orílẹ̀-èdè, iṣẹ́ ṣíṣe àti ṣíṣe àwọn ẹ̀rọ ìṣègùn ní ipa lórí ìmọ̀ ẹ̀rọ tuntun, títí di ìgbà tí a bá lo ẹ̀rọ laser micro-machining tó péye, ó ti ní àìṣedéédéé púpọ̀...
    Ka siwaju
  • Lilo ẹrọ gige lesa ninu awọn ọkọ agbara tuntun

    Pẹ̀lú ìdàgbàsókè kíákíá ti àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ agbára tuntun àti ìtìlẹ́yìn tó lágbára ti àwọn ètò orílẹ̀-èdè, ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn olùrà ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ti bẹ̀rẹ̀ sí í bẹ̀rẹ̀ sí í ṣe àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ agbára tuntun. Lọ́wọ́lọ́wọ́, ilé iṣẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ní orílẹ̀-èdè China ń ṣe àwọn àyípadà tó jinlẹ̀, ẹ̀ka ilé iṣẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ń yára sí...
    Ka siwaju
  • Kí ni ìlànà ẹ̀rọ ìgé lésà?

    Ìlànà ẹ̀rọ gígé lésà ni láti fi ìtànṣán tí a kò lè rí rọ́pò ọ̀bẹ oníṣẹ́-ọnà ìbílẹ̀, pẹ̀lú ìpele gíga, gígé kíákíá, kò ní ààlà sí àwọn ìdíwọ́ àpẹẹrẹ gígé, ìṣètò ìkọ̀wé aládàáni láti fipamọ́ àwọn ohun èlò, gígé dídán, owó ìṣiṣẹ́ kékeré, yóò máa sunwọ̀n síi tàbí kí ó máa rọ́pò...
    Ka siwaju
  • Kí ni ìbáṣepọ̀ láàárín ipò lọ́wọ́lọ́wọ́ àti ìdàgbàsókè ilé iṣẹ́ káàdì àyíká àti ilé iṣẹ́ gígé lésà?

    Pátákó ìṣiṣẹ́ jẹ́ apá pàtàkì pàtàkì nínú àwọn ọjà ìwífún oníná, tí a mọ̀ sí “ìyá àwọn ọjà oníná”, ìpele ìdàgbàsókè ti pátákó ìṣiṣẹ́, dé àyè kan, ó ń ṣàfihàn ìpele ìdàgbàsókè ti ilé iṣẹ́ ìwífún oníná ti orílẹ̀-èdè tàbí agbègbè kan...
    Ka siwaju
  • Ìbúgbàù ọjà PCB, àwọn àǹfààní ṣíṣe ẹ̀rọ ìgé lésà

    Ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí, pẹ̀lú ìdàgbàsókè ìṣọ̀kan ńlá, àwọn ọjà itanna tí ó wúwo àti tí ó ní ọgbọ́n nínú ọjà, iye ìṣẹ̀dá ọjà PCB àgbáyé ti mú kí ìdàgbàsókè dúró ṣinṣin. Àwọn ilé iṣẹ́ PCB ti China péjọpọ̀, China ti di ìpìlẹ̀ pàtàkì fún iṣẹ́ PCB àgbáyé, ...
    Ka siwaju
  • Awọn anfani lilo ti gige lesa ni ile-iṣẹ iṣoogun

    Ilé iṣẹ́ ìṣègùn jẹ́ ọ̀kan lára ​​àwọn ilé iṣẹ́ pàtàkì jùlọ ní àgbáyé, àti ilé iṣẹ́ pẹ̀lú àwọn iṣẹ́ ilé iṣẹ́ tí a ń ṣàkóso jùlọ, gbogbo iṣẹ́ náà sì gbọ́dọ̀ jẹ́ dídán láti ìbẹ̀rẹ̀ dé òpin. Nínú ilé iṣẹ́ náà, gígé lésà ni a sábà máa ń lò láti ṣe àwọn ẹ̀rọ ìṣègùn – àti bóyá...
    Ka siwaju
  • Awọn anfani lilo ti imọ-ẹrọ gige lesa ni gbogbo awọn apakan ti igbesi aye

    Pẹ̀lú bí àwọn lésà ṣe ń dàgbà díẹ̀díẹ̀ àti bí àwọn ohun èlò lésà ṣe ń pọ̀ sí i, lílo àwọn ohun èlò gígé lésà ń di ohun tó gbajúmọ̀ sí i, àti bí àwọn ohun èlò lésà ṣe ń lọ sí ibi tó gbòòrò sí i. Bíi gígé lésà, gígé lésà, gígé gíláàsì lésà...
    Ka siwaju
  • Gígé lésà nínú ilé iṣẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ agbára tuntun

    Pẹ̀lú ìdàgbàsókè kíákíá ti àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ agbára tuntun àti ìtìlẹ́yìn tó lágbára ti àwọn ètò orílẹ̀-èdè, àti ìdàgbàsókè nínú iye owó epo àgbáyé, àwọn ènìyàn púpọ̀ sí i ní Vietnam ń yan àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ agbára tuntun. Lọ́wọ́lọ́wọ́, ilé iṣẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ China ń ṣe àwọn àyípadà tó jinlẹ̀...
    Ka siwaju
  • Àwọn ohun èlò àti ìwúwo wo ni a lè lo àwọn ẹ̀rọ ìgé laser CNC tó péye láti gé?

    Àwọn ohun èlò àti ìwúwo wo ni a lè lo àwọn ẹ̀rọ ìgé laser CNC tó péye láti gé?

    Àwọn ẹ̀rọ ìgé lésà CNC tí ó péye ti yí iṣẹ́ ẹ̀rọ padà pẹ̀lú agbára wọn láti gé onírúurú ohun èlò pẹ̀lú ìpéye àti ìṣiṣẹ́ tí kò láfiwé. Ní ti àwọn ohun èlò gígé àti sísanra, àwọn ẹ̀rọ ìgé lésà lè ṣe onírúurú ohun èlò, ...
    Ka siwaju
  • Ige irin lesa ti a ṣe apẹrẹ H-sókè ọja ibeere fun ọja

    Ige irin lesa ti a ṣe apẹrẹ H-sókè ọja ibeere fun ọja

    Nítorí ọ̀pọ̀lọpọ̀ àǹfààní tí àwọn ẹ̀rọ ìgé lésà irin onígun H àti ìbéèrè ọjà gíga fún àwọn ọjà irin onígun H, ìbéèrè fún àwọn ẹ̀rọ ìgé lésà irin onígun H ní onírúurú ilé iṣẹ́ ń tẹ̀síwájú láti pọ̀ sí i. ...
    Ka siwaju
  • Àwọn Àǹfààní ti Ẹ̀rọ Gígé Okùn Lesa 10000 Watt

    Àwọn Àǹfààní ti Ẹ̀rọ Gígé Okùn Lesa 10000 Watt

    Àwọn ẹ̀rọ ìgé lésà okùn ti yí ìyípadà padà sí iṣẹ́ ilé iṣẹ́, àti wíwá agbára 10,000 watts mú agbára wọn dé ìpele tuntun pátápátá. Ẹ̀rọ ìgé lésà okùn 10,000 watts náà ní ìdúróṣinṣin gíga, ìṣètò kékeré, àti ipa ọ̀nà opitika tí ó dúró ṣinṣin. Mo...
    Ka siwaju
  • Ìwé Ìtọ́sọ́nà fún Iṣẹ́ Rọ́bọ́ọ̀tì Ìlànà Lésà: Ìtọ́sọ́nà sí Ẹ̀rọ Ìdáṣiṣẹ́ Àdáṣe Ìlànà Pípé

    Ìwé Ìtọ́sọ́nà fún Iṣẹ́ Rọ́bọ́ọ̀tì Ìlànà Lésà: Ìtọ́sọ́nà sí Ẹ̀rọ Ìdáṣiṣẹ́ Àdáṣe Ìlànà Pípé

    Ìwé Ìtọ́sọ́nà fún Iṣẹ́ Rọ́bọ́ọ̀tì Ìlànà Lésà ń ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ìwé ìtọ́sọ́nà tó kún fún gbogbo ìwífún nípa lílo àti ìṣiṣẹ́ àwọn ohun èlò aládàáṣe tí ó ń lo àwọn páálí lésà fún ìlò. Ìwé ìtọ́sọ́nà yìí ni a ṣe láti ran àwọn olùlò lọ́wọ́ láti lóye àwọn ìgbésẹ̀ ìfisílé, ìlànà ìṣàtúnṣe...
    Ka siwaju
ẹgbẹ_ico01.png